x
x
ถ่ายทอดสด : เชค vs ลิธัวเนีย
[ ลิ้งสำรอง 1 ]
โปรแกรมถ่ายทอดสดฟุตบอล วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560
พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 17:00 น.
ดีล่า
vs
ชูคูร่า
พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 17:00 น.
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
vs
ซามเตรเดีย
พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 17:00 น.
โคลเคติ โปติ
vs
ชิคฮูรา
พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 17:00 น.
ซาบูร์ตาโล่
vs
โลโคโมทีฟ ทบิลิซี่
พรีเมียร์ลีก จอร์เจีย
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 17:00 น.
ตอร์ปิโด คูไตซี่
vs
ดินาโม บาทูมี
พรีเมียร์ลีก อียิปต์
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 19:45 น.
เอล ราจา
vs
วาดี้ เดกลา
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 20:00 น.
แอตเลติโก้ มาดริด
vs
เอเอส โรม่า
พรีเมียร์ลีก อียิปต์
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 22:00 น.
มิเซอร์ เอล มาคาซาห์
vs
เปโตรเจ็ท
ยูฟ่า ยูธ ลีก U19
วันที่ 22 พฤศจิกายน 2560 เวลา 22:00 น.
บาเซิ่ล
vs
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 00:00 น.
คาราบัค
vs
เชลซี
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 00:00 น.
ซีเอสเคเอ มอสโก
vs
เบนฟิก้า
พรีเมียร์ลีก อียิปต์
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
เอล จาอิซ
vs
ซามาเล็ค
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 02:45 น.
แอตเลติโก้ มาดริด
vs
เอเอส โรม่า
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 02:45 น.
ยูเวนตุส
vs
บาร์เซโลน่า
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 02:45 น.
สปอต์ติ้ง ลิสบอน
vs
โอลิมเปียกอส
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 02:45 น.
บาเซิ่ล
vs
แมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 02:45 น.
อันเดอร์เลชท์
vs
บาเยิร์น มิวนิค
ยูฟ่า แชมเปี้ยนส์ ลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 02:45 น.
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
vs
เซลติก
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 02:45 น.
อิปสวิช ทาวน์
vs
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 23 พฤศจิกายน 2560 เวลา 23:00 น.
โลโคโมทีฟ อัสตานา
vs
บียาร์เรอัล
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
โลโคโมทีฟ มอสโค
vs
เอฟซี โคเปนเฮเกน
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
วิตอเรีย พัลเซ่น
vs
สเตอัว บูคาเรสต์
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
บาเต้ โบริซอฟ
vs
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
โคโลญจน์
vs
อาร์เซน่อล
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
เคย์เซริสปอร์
vs
โอลิมปิก มาร์กเซย
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
เร้ดบูลล์ ซัลซ์บวร์ก
vs
วิตอเรีย กิมาไรส์
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
ออสเตอร์ซุนด์เอฟเค
vs
ซอร์ย่า ลูแฮงส์
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
แอธเลติก บิลเบา
vs
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
ลาซิโอ
vs
วิเทสส์
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
นีซ
vs
ซูลเต้ วาเรเกม
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
เซนิต เซนต์ ปีเตอร์สเบิร์ก
vs
เอฟซี วาร์ดาร์ สค็อบเย่
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 01:00 น.
โรเซนบอร์ก
vs
เรอัล โซเซียดาด
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
ฮาโปเอล เทล อาวีฟ
vs
สลาเวีย ปราก
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
สเกนเดอร์บู กอร์ซ
vs
ดินาโม เคียฟ
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
บราก้า
vs
ฮอฟเฟ่นไฮม์
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
ลูโดโกเรต์ส รัซกราด
vs
อิสตันบูล บูยูคเซ็ค
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
เอซี มิลาน
vs
ออสเตรียเวียนนา
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
เออีเค เอเธนส์
vs
ริเยก้า
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
เอฟเวอร์ตัน
vs
อตาลันต้า
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
โอลิมปิก ลียง
vs
อาโปเอล นิโคเซีย
ยูฟ่า ยูโรปาลีก
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2560 เวลา 03:05 น.
เชอร์ริฟ ติราสโพล
vs
ฟาสตาฟ ซลิน